• Lỗi khi cài đặt VPSSIM trên server centos của AMZ

• Thông báo lỗi bạn gặp và mọi người giúp fix.

Thông báo lỗi bạn gặp và mọi người giúp fix.
Get 25 USD Free To USE VPSSIM
 #1444  by nguyenoanh
 06 Aug 2018 09:41
Chào bạn.
Mình chưa test trên amazon vps nhưng mình đoán là sẽ không cài được mà phải tùy biến đi một chút mới được.
Một hai hôm nữa, sau lần thay đối rất lớn với hostingaz.vn sắp tới, mình sẽ test trên đây và build VPSSIM tương thích với amz vps.
 #1445  by vpssim_user
 06 Aug 2018 09:45
nguyenoanh wrote:
Chào bạn.
Mình chưa test trên amazon vps nhưng mình đoán là sẽ không cài được mà phải tùy biến đi một chút mới được.
Một hai hôm nữa, sau lần thay đối rất lớn với hostingaz.vn sắp tới, mình sẽ test trên đây và build VPSSIM tương thích với amz vps.
Mọi lần em vẫn cài được ạ, nhất là các bản trước đây. Như k hiểu hôm nay, đến phần update đó thì lại treo. Hiện tại e vẫn đang dùng 1 con server của AMZ chạy VPSSIM ngon lành.
 #1446  by nguyenoanh
 06 Aug 2018 09:51
vpssim_user wrote:
06 Aug 2018 09:45
nguyenoanh wrote:
Chào bạn.
Mọi lần em vẫn cài được ạ, nhất là các bản trước đây. Như k hiểu hôm nay, đến phần update đó thì lại treo. Hiện tại e vẫn đang dùng 1 con server của AMZ chạy VPSSIM ngon lành.
Vậy à. :) ngày xưa mấy cậu tây mail bảo anh phải chỉnh repo mới dc.
Vậy e tạo vps khác và cài đặt thôi. Chắc do mirror nó có vấn đề.
 #1448  by nguyenoanh
 06 Aug 2018 10:03
vpssim_user wrote:
06 Aug 2018 09:53
E cài lại 2 lần rồi ạ. Đều chết ở bước đó. Có cách nào để e cài đặt VPSSIM old version đc k a. Bản trc khi thêm cái Business vào ý ạ. Rồi sau e update latest sau :D
Bộ cài không thay đổi gì đâu em. Vẫn như ngày trc :)
Chỉ thay đổi nội dung các file chạy VPSSIM thôi.
Mirror có thể nó lỗi cả ngày ấy mà.
Giờ a ko test dc nên ko rõ cách fix.
Get 25 USD Free To USE VPSSIM