• Tốc độ download chậm

• Thông báo lỗi bạn gặp và mọi người giúp fix.

Thông báo lỗi bạn gặp và mọi người giúp fix.
 #924  by justdoit123
 15 Jul 2018 16:50
E xài vps của dediserve, trc đây download file backup (copy backup vào public_html từ lệnh của vpssim) từ bên úc rất nhanh
nhưng ko hiểu sao giờ download speed chỉ tầm dưới 50kb bác Oanh ơi ??
Ko bik có phải do vpssim bị cài giới hạn speed ko bác ?

à bác sẵn tiện e đã mua vpssim cả nhận key rồi, ko bik bác có set màu cho tk pre trong forum ko ta
Get 25 USD Free To USE VPSSIM
 #926  by nguyenoanh
 15 Jul 2018 17:01
@justdoit123
Có thể do cáp quang đang bị đứt ảnh hưởng tới tốc độ từ các server nước ngoài đó bạn. VPSSIM không giới hạn gì liên quan tới tốc độ, có bao nhiêu sài bấy nhiêu.

https://congnghe.tuoitre.vn/lui-thoi-gi ... 551374.htm

Về đổi màu nick, ý tưởng này rất hay. Mình sẽ nghiên cứu về nó. Thanks nhé.
 #1146  by olalavui
 22 Jul 2018 22:45
nguyenoanh wrote:Về đổi màu nick, ý tưởng này rất hay. Mình sẽ nghiên cứu về nó. Thanks nhé.
Anh create thêm cái group, set premission cho các forum, xong đẩy thành viên sang group đó là okie =)) cũng hơi cực khi set premission nếu nhiều forum con quá, rồi đẩy user sang group nữa :D đc cái màu mè đẹp :D e thì k lạ a phpbb :D
 #1177  by olalavui
 24 Jul 2018 21:25
nguyenoanh wrote:@olalavui
Cảm ơn em nhiều nhé.
Anh tưởng phải mua plugin của người phát triển cái theme này nữa cơ.Anh đang tìm thêm mình cần plugin nào nữa thì nạp tiền mua thể, may quá xíu nữa mất thêm 20 usd :lol:
Mua chi cho phí a :)) e nghịch phpBB thời nó release từ 2 lên 3 nên e lạ gì nó ... chỉ mỗi tội lười code =))
 #1210  by olalavui
 25 Jul 2018 14:57
nguyenoanh wrote:@olalavui
43 usd cho nó rồi. Theme 23 usd, 20 usd cho p2 plugin . thằng viết theme này chơi khăm vãi, plugin không phải nó viết thường không dùng được với theme này.
Cái gì cũng có giá của nó anh ơi :D
Get 25 USD Free To USE VPSSIM