• [ Blackfriday ] Giảm giá 99.99% cho Business Code B1, 40% BMAX Code từ 21/11 đến 27/11 - Hết CT

• Bạn có ý tưởng gì để hoàn thiện hơn VPSSIM, hãy chia sẻ ở đây nhé !

Bạn có ý tưởng gì để hoàn thiện hơn VPSSIM, hãy chia sẻ ở đây nhé !
 #3318  by locha9066
 22 Nov 2018 15:00
nguyenoanh wrote:
locha9066 wrote:
22 Nov 2018 14:36
nguyenoanh wrote: Không em ạ. VPSSIM còn thì code còn lượt sử dụng còn có thể sử dụng nhé :)
Em cảm ơn anh nhiều nha.
Em là người hôm qua hỏi anh vụ sharengay SSL á. Em trỏ lại VPS cũ, chuyển thành HTTP, sau đó qua VPS mới được rồi.

Em có viết 1 bài chia sẻ: https://sharengay.com/vpssim-dang-co-kh ... ck-friday/

Hi vọng có nhiều người biết tới VPSSIM hơn. :)
Hello em.
Cảm ơn em nhiều nhé. Rất chi tiết luôn.
Em mới post mà lượt view nhiều ghê nha :)
Tại cũng có người xem quen vào ak anh. Mà em hỏi xíu, có 1 vài bạn không nhận được email gửi code. Không biết nguyên nhân là gì.
Chỉ nhận được email như thế này anh ạ:

Sáng giờ có 2 bạn nhắn hỏi em, em có kêu các bạn check trong spam và email đăng ký Paypal mà cũng không có ak anh.
Get 25 USD Free To USE VPSSIM
 #3319  by nguyenoanh
 22 Nov 2018 15:06
locha9066 wrote:
nguyenoanh wrote:
locha9066 wrote:
22 Nov 2018 14:36

Em cảm ơn anh nhiều nha.
Em là người hôm qua hỏi anh vụ sharengay SSL á. Em trỏ lại VPS cũ, chuyển thành HTTP, sau đó qua VPS mới được rồi.

Em có viết 1 bài chia sẻ: https://sharengay.com/vpssim-dang-co-kh ... ck-friday/

Hi vọng có nhiều người biết tới VPSSIM hơn. :)
Hello em.
Tại cũng có người xem quen vào ak anh. Mà em hỏi xíu, có 1 vài bạn không nhận được email gửi code. Không biết nguyên nhân là gì.

Sáng giờ có 2 bạn nhắn hỏi em, em có kêu các bạn check trong spam và email đăng ký Paypal mà cũng không có ak anh.
Những trường hợp không nhận được code, cứ email cho anh và cho anh thời gian thanh toán là anh sẽ tìm lịch sử giao dịch và gửi lại code cho.
Cũng có thể bên selly.gg nó lỗi hoặc bạn em thanh toán đúng lúc anh thêm code nên bị lỗi như vậy.
Anh sợ code hết nên thi thoảng phải thêm code một lần :lol:
 #3321  by locha9066
 22 Nov 2018 17:05
nguyenoanh wrote:
locha9066 wrote:
nguyenoanh wrote: Hello em.

Những trường hợp không nhận được code, cứ email cho anh và cho anh thời gian thanh toán là anh sẽ tìm lịch sử giao dịch và gửi lại code cho.
Cũng có thể bên selly.gg nó lỗi hoặc bạn em thanh toán đúng lúc anh thêm code nên bị lỗi như vậy.
Anh sợ code hết nên thi thoảng phải thêm code một lần :lol:
À, 2 bạn nói em, 1 bạn đã nhận được ở email recovery cho tài khoản Paypal.
Bạn kia cũng tương tự luôn anh. Nhưng bạn chỉ nhận được 1 code. Cơ mà bạn đó kêu để xài thử ngon thì mua luôn chứ 2 code cũng không quan trọng lắm.

Cảm ơn anh nhiều nha.
 #3329  by nguyenoanh
 23 Nov 2018 09:06
mrx wrote:
22 Nov 2018 16:13
:) chưa j đã spam để reg nhiều code rồi ^^
Có thể lách luật bằng cách nhiều paypal để mua code, cái này anh không cấm nhưng một paypal mà reg nhiều thì sẽ bị chặn và dis code. Rule là rule mà :)
 #3330  by nguyenoanh
 23 Nov 2018 09:07
Cập nhật 23/11

Các bạn vui lòng order tối đa 2key 1 paypal thôi nhé. Các bạn order hơn 2 key, chỉ làm mất thời gian của mình và các bạn thôi.
Sau đợt khuyến mãi, các code phạm quy mình đưa vào 1 file, một script sẽ tự động disable các code này đó ;)
 #3355  by nguyenoanh
 23 Nov 2018 15:30
2ndCapricorn wrote:
23 Nov 2018 15:26
Hôm vừa rồi mua 2 key chưa kịp test, nay khuyến mại BMAX lại phải hốt :'(. Thank bác Oánh, còn đang định hỏi bao giờ km BMAX mà chưa kịp :))
Cảm ơn bạn nhiều nhé :)
Get 25 USD Free To USE VPSSIM