• [ Blackfriday ] Giảm giá 99.99% cho Business Code B1, 40% BMAX Code từ 21/11 đến 27/11 - Hết CT

• Bạn có ý tưởng gì để hoàn thiện hơn VPSSIM, hãy chia sẻ ở đây nhé !

Bạn có ý tưởng gì để hoàn thiện hơn VPSSIM, hãy chia sẻ ở đây nhé !
 #3261  by nguyenoanh
 20 Nov 2018 22:28
Update 11h 26/11/2018:

Chương trình kết thúc sớm 1 tiếng.
Chúc mừng các bạn đã mua code với giá khuyến mại.
Trong đợt này, có 11 email phạm quy, mua số lượng từ 3 code trở lên cho 1 email paypal. Có email mua đến 8 code, và chỉ dừng lại khi email đó bị liệt vào blacklist và bị chặn thanh toán :(
Trong ngày mai, toàn bộ code này sẽ bị vô hiệu hóa. Đây là rule mình thông báo từ ban đầu, các bạn cố tình không tuân thủ luật nên vui lòng không trách mình khi mình thực hiện điều này.
Cảm ơn các bạn đã ủng hộ chương trình !
Trong tương lai, có thể mình sẽ chạy tiếp chương trình giảm giá như vậy nữa, hy vọng được các bạn tiếp tục ủng hộ.

..............

Chào các bạn !

Cảm ơn các bạn đã luôn ủng hộ VPSSIM trong suốt thời gian qua.

Nhân dịp bên TÂY có tuần lễ khuyến mại Black Friday, mình cũng mạo muội chạy chương trình giảm giá B1 code, với mức giảm giá 99.99% :)

Để việc gửi code được tự động thực hiện, bạn sẽ phải thanh toán số tiền tượng trưng 0.01 USD cho một code. Số code giảm giá trong đợt này là không giới hạn. Nếu hết code trên site thì mình sẽ bổ xung thêm ngay.

Tuy nhiên với code B1, mình có một rule đó là với một tài khoản paypal, bạn chỉ được phép mua tối đa 2 code. Nếu bạn mua quá số code quy định, mình sẽ vô hiệu hóa toàn bộ số code bạn mua. Mong bạn thông cảm, rule này để đảm bảo tính công bình cho mọi người.

Mời các bạn chưa mua code business hoặc những bạn đã mua rồi có thể mua code để dự phòng dùng dần nhé :)

Việc giảm giá code B1 chỉ áp dụng cho hình thức thanh toán Paypal mà không áp dụng cho hình thức chuyển khoản. Các bạn lưu ý giúp mình.

Link buy B1 Code (Sale 99.99%): https://selly.gg/p/6a8d55ff

Link buy BMAX Code (Sale 40%): https://selly.gg/p/39727463

Nếu có thể, bạn hãy share chương trình này tới những người đang sử dụng VPSSIM nhưng không mua code không giới hạn. Cảm ơn bạn rất nhiều.

Cập nhật 22/11:

+ Đã có một vài trường hợp vi phạm rule khi mua khá nhiều code.
Mình sẽ đưa các email paypal này vào blacklist, trong tương lai các email này sẽ không mua được key (cả tự động và qua bank) nữa.
Ngoài ra các key này sẽ bị tắt trong thời gian sớm.

+ Hôm nay mình cập nhật thêm khuyến mại giảm giá BMAX 40%, áp dụng cả hình thức thanh toán Paypal và chuyển khoản ngân hàng.
Cảm ơn các bạn.

Cập nhật 23/11

Các bạn vui lòng order tối đa 2key 1 paypal thôi nhé. Các bạn order hơn 2 key, chỉ làm mất thời gian của mình và các bạn thôi.
Sau đợt khuyến mãi, các code phạm quy mình đưa vào 1 file, một script sẽ tự động disable các code này đó ;)
Get 25 USD Free To USE VPSSIM
 #3265  by nguyenoanh
 20 Nov 2018 22:37
2ndCapricorn wrote:
20 Nov 2018 22:35
Ngon quá, nhưng mấy giờ ngày mai mới bắt đầu :D
Trước 12h trưa mai bạn nhé.
Khuyến mại gần 1 tuần mà, thoải mái thời gian luôn :)
 #3266  by 2ndCapricorn
 20 Nov 2018 22:39
nguyenoanh wrote:
2ndCapricorn wrote:
20 Nov 2018 22:35
Ngon quá, nhưng mấy giờ ngày mai mới bắt đầu :D
Trước 12h trưa mai bạn nhé.
Khuyến mại gần 1 tuần mà, thoải mái thời gian luôn :)
Ok bác, mua test trước để sau còn mua BMAX nào :3
 #3269  by nguyenoanh
 21 Nov 2018 06:46
manhdung wrote:
21 Nov 2018 03:40
chết rùi, không xài paypal. Muốn mua 10 code B1 tính sao giờ :shock: :shock: :shock:
Khiếp, mua 10 code B1 với giá này thì phải cần 5 tài khoản Paypal đó :)
 #3274  by nguyenoanh
 21 Nov 2018 08:21
quanbka wrote:
21 Nov 2018 08:19
Vậy nếu thanh toán qua tài khoản ngân hàng thì sao anh?
Khuyến mại không áp dụng cho hình thức chuyển khoản em ơi.
Thanh toán qua paypal sẽ được tự động nhận code mà.
Get 25 USD Free To USE VPSSIM