• Thông báo mới về chương trình trả phí VPSSIM + Khuyến mại đến hết tháng 7/2018

• Bạn có ý tưởng gì để hoàn thiện hơn VPSSIM, hãy chia sẻ ở đây nhé !

Bạn có ý tưởng gì để hoàn thiện hơn VPSSIM, hãy chia sẻ ở đây nhé !
 #1192  by hd00842
 25 Jul 2018 09:23
nguyenoanh wrote:
25 Jul 2018 07:57
@hd00842
Mình có thể làm nhưng mình không làm bạn ah.
Không nhất thiết phải làm kỹ càng như vậy :)
Thêm bước đó cảm giác phiền hà hẳn.
Quan trọng là bác đảm bảo quyền lợi cho những người đã trả phí và người dùng free thôi bác ạ. Những người đã trả phí Vpssim cũng không muốn chia sẻ ra ngoài tuy nhiên một số người vẫn thích share. Nếu có thể thì e nghĩ bác cũng nên có một cách nào đó để quản lý những người đã trả phí bác ạ
Get 25 USD Free To USE VPSSIM
 #1193  by nguyenoanh
 25 Jul 2018 09:41
@hd00842
Mấy hôm nữa giá key BMAX sẽ về giá không khuyến mại, mình nghĩ với giá như vậy cũng sẽ ít người mua. Những người sử dụng key này sẽ phải giữ gìn key của mình.
Những key có lượt sử dụng quá cao sẽ đc mình và bạn mình đưa vào diện theo dõi. Nếu có share thì mình sẽ vô hiệu hóa key đó.
Còn với các gói ngoài BMAX thì đơn giản rồi, sử dụng theo số lượt được phép sử dụng mà :)
 #1202  by nguyenoanh
 25 Jul 2018 11:45
@binnobita
So sánh như thế nào cũng không bằng trực tiếp cảm nhận bạn ơi.
Bạn cài thử trên 1 VPS và trải nghiệm VPSSIM nhé :)
Hiện tại VPSSIM được rất nhiều công ty dịch vụ web tại VN sử dụng và giới thiệu tới khách hàng của mình đó. Mình tin sau khi trải nghiệm bạn sẽ muốn mua BMAX :)
 #1226  by binnobita
 25 Jul 2018 20:24
nguyenoanh wrote:@binnobita
So sánh như thế nào cũng không bằng trực tiếp cảm nhận bạn ơi.
Bạn cài thử trên 1 VPS và trải nghiệm VPSSIM nhé :)
Hiện tại VPSSIM được rất nhiều công ty dịch vụ web tại VN sử dụng và giới thiệu tới khách hàng của mình đó. Mình tin sau khi trải nghiệm bạn sẽ muốn mua BMAX :)
Đã mua BMAX nhờ bạn check giúp mình nhé :D
 #1296  by nguyenoanh
 28 Jul 2018 10:06
datecom wrote:
28 Jul 2018 10:02
mình không hiểu ý như "3 lần nâng cấp" là sao nhỉ? số lần update version trên 1 vps bị giới hạn à Admin?
Cảm ơn bạn.
Mình sẽ edit lại bài viết vì không rõ ý.
3 lần nâng cấp VPSSIM lên phiên bản business bạn ạ. Có nghĩa là được nâng cấp lên bản business cho 3 VPS.
Còn update version thì free hay business đều được quyền update như nhau.
Get 25 USD Free To USE VPSSIM