• [Vietnamese] - 4.5.0.6 - 29/7/2018

• Update VPSSIM Main Code

Update VPSSIM Main Code
Get 25 USD Free To USE VPSSIM
 #1329  by mhsolutions
 29 Jul 2018 20:29
Vẫn mong đến một ngày bác ra một bản ổn định cho em xài, chứ vài bữa lại thông báo update, chán quá mà cũng ko biết mình ko update thì chạy web có sao ko.
 #1330  by nguyenoanh
 29 Jul 2018 20:45
mhsolutions wrote:
29 Jul 2018 20:29
Vẫn mong đến một ngày bác ra một bản ổn định cho em xài, chứ vài bữa lại thông báo update, chán quá mà cũng ko biết mình ko update thì chạy web có sao ko.
Có update mà bạn cũng chê thì mình chịu bạn luôn. Có phần mềm nào không có update mà mọi người thích không? :lol:
Macos, windows, centos.....
 #1331  by nguyenoanh
 29 Jul 2018 20:59
Nhân đây mình cũng nhắc lại cho mọi người luôn thể, việc update VPSSIM độc lập với hệ điều hành và các config các bạn đã tạo, cũng như tất cả các dữ liệu website ... Nói chung không ảnh hưởng tới bất cứ gì ngoài chính VPSSIM mà thôi.

Các bạn cứ yên tâm update nhé !
 #1379  by mhsolutions
 30 Jul 2018 23:32
Em chỉ sợ bác buồn khi em nói thật.
Đồng ý là bác update nó sẽ tốt hơn, bác thu phí thì cty em cũng có mua rồi, chuyện thu phí là bình thường.
Nhưng em ko phải xài 1 - 2 vps, em gần 100 con vps toàn xài vpssim của bác, mỗi lần bác update là em nhận cả trăm email. Và đôi khi là setup cho khách (mấy dân gà mờ công nghệ). Khách đó nhận được mail và hỏi em ơi, hệ thống có lỗi hay sao mà cập nhật hoài, hôm trước mới cập nhật mà. Chẳng lẽ giờ nói là nó có mấy lỗi nhỏ nên em update.
Hy vọng bác có bản ổn định hoặc 1 tháng update 1 lần cũng được chứ 1-2 bữa lại update thấy cũng đuối (chỉ force update khi liên quan bảo mật, cực quan trọng).
Đây là góp ý của em, mong bác hiểu.
Nếu có gì không đúng bác bỏ qua cho em
 #1382  by nguyenoanh
 31 Jul 2018 06:54
@mhsolutions
Cảm ơn bạn đã góp ý.
Mình có ý tưởng là mình sẽ cập nhật luôn và sẽ luôn là như vậy :lol:
Một hai hôm nữa cũng sẽ có update. và sau đó thì không biết đến bao giờ nữa :roll: Không phải muốn có cập nhật là cập nhật ngay được.
Có những update là fix lỗi nhưng có update là thêm chức năng mới.
Mình biết công ty bạn làm về mảng VPS nhưng nếu VPS của khách sử dụng thì VPS đó nên mua key business riêng nhé. Mình không hạn chế sử dụng key BMAX nhưng hạn chế sử dụng cho nhiều người.
Get 25 USD Free To USE VPSSIM