• [Vietnamese] 4.6.0.9 - Nâng cấp nhỏ

• Update VPSSIM Main Code

Update VPSSIM Main Code
 #5922  by tungdh
 24 Mar 2019 13:48
@nguyenoanh : ở thời điểm tiếp theo bác có kế hoạch sử dụng thêm option tùy chọn cài đặt Openlightspeed không bác, như menu mới đầu vào có thể tùy chọn cài Ngnix hoặc LightSpeed ấy. Em thấy webserver này hiệu suất khá cao mà hiện tại chỉ duy nhất Cyberpanel là có hỗ trợ và chỉ support 1 domain với bản free. Nếu bác thêm option này thì VPSSIM cũng khá cạnh tranh đó :D
nguyenoanh liked this
Get 25 USD Free To USE VPSSIM
 #5926  by nguyenoanh
 24 Mar 2019 18:35
tungdh wrote:
24 Mar 2019 13:48
@nguyenoanh : ở thời điểm tiếp theo bác có kế hoạch sử dụng thêm option tùy chọn cài đặt Openlightspeed không bác, như menu mới đầu vào có thể tùy chọn cài Ngnix hoặc LightSpeed ấy. Em thấy webserver này hiệu suất khá cao mà hiện tại chỉ duy nhất Cyberpanel là có hỗ trợ và chỉ support 1 domain với bản free. Nếu bác thêm option này thì VPSSIM cũng khá cạnh tranh đó :D
Để mình tìm hiểu xem sao. Thanks bạn.
 #6015  by olalavui
 31 Mar 2019 17:35
@tungdh, mình nghĩ việc tích hợp sẽ khá oải
tungdh wrote:@nguyenoanh : ở thời điểm tiếp theo bác có kế hoạch sử dụng thêm option tùy chọn cài đặt Openlightspeed không bác, như menu mới đầu vào có thể tùy chọn cài Ngnix hoặc LightSpeed ấy. Em thấy webserver này hiệu suất khá cao mà hiện tại chỉ duy nhất Cyberpanel là có hỗ trợ và chỉ support 1 domain với bản free. Nếu bác thêm option này thì VPSSIM cũng khá cạnh tranh đó :D
Bản free là cài openlitespeed và unlimited domain nhé
Bản free 1 license là để trải nghiệm litespeed
Kể cả có tích hợp được mà muốn nhiều domain thì bác vẫn phải mua license nhé, vpssim sẽ không thể can thiệp vào việc đó đc.
Còn về hiệu năng thì litespeed hay nginx thì cũng kẻ 8 lạng - người nửa cân nhé bác :) Vì nếu tính là paid product thì nginx nó có nginx plus nhé
nguyenoanh liked this
 #7470  by thanh4212
 14 May 2019 00:43
nguyenoanh wrote:
21 Mar 2019 14:07
dieupxse wrote:
21 Mar 2019 13:49
Thế key BMAX đã mua trước đó giờ cũng không dùng được luôn là sao nhỉ ? Ngừng bán nhưng ai mua rồi thì vẫn có thể sử dụng chứ @@
Những code đã mua sử dụng bình thường bạn nhé.
Tuy sử dụng key này có lẽ mãi mãi, nhưng em vẫn mong muốn gia hạn định kỳ (tháng 6 này kỷ niệm 1 năm mua bản quyền, hơn 2 năm sử dụng VPSSIM). Với mong muốn động viên anh Oánh luôn phát triễn sp VPSSIM tốt và tốt hơn nữa.

Chỉ cần bỏ 1 2 bữa nhậu là có thể ủng hộ bản quyền sp VPSSIM, hy vọng các a/e khác cùng suy nghĩ như mình. Giá trị lợi ích mình đã nhận được lớn rất nhiều so với chi phí mình bỏ ra, chẳng phải ngại quản trị VPS, bảo mật, hay lỗi website gì, thao tác rất nhanh gọn, backup restore quá dễ dàng.
 #8160  by vipkhongtin
 18 May 2019 19:39
có cách nào tắt auto update ko các bác?
nay nó tự update nên lôi này
cả làm gì cũng báo không thể kết nối tới vpssim luôn.
Attachments
Capture.PNG (41.76 KiB) Viewed 9290 times
Get 25 USD Free To USE VPSSIM